Sunday, November 04, 2007

Bukas na Lang Kita Mamahalin

Why does love have to be so bittersweet?



Bukas na Lang Kita Mamahalin

Kay hirap pa lang umibig sa di tamang panahon
Kung bakit ngayon ko lang natagpuan ang isang katulad mo

Sana noon pa kita nakilala
Sana noon pa lang na ang puso ay malaya pang magmahal

Bukas na lang kita mamahalin
Sabay sa paglaya ng ating mga puso
Bukas na lang kita mamahalin

Kay hirap pa lang umibig sa di tamang panahon
Kung bakit ngayon ko lang natagpuan ang isang katulad mo

Sana noon pa kita nakilala
Sana noon pa lang na ang puso ay malaya pang magmahal

Bukas na lang kita mamahalin
Sabay sa paglaya ng ating mga puso
Bukas na lang kita
Bukas na lang kita
Bukas na lang kita
Mamahalin

Bukas na Lang Kita Mamahalin

1 comment:

CRISTIAN CARLO said...

drama mode ka rin pala kaibigan ^_^